Threaded View
-
28-09-2008 11:14 PM #11
Member
- Ngày tham gia
- Aug 2008
- Bài viết
- 452
- Được cám ơn 0 lần trong 0 bài gởi
Re: TNG sắp tới sẽ là Vô Đối!!!
Với lợi nhuận 22.7 tỷ EPS vẫn trên 4000, giá 1x quá rẻ, hy vọng TNG vẫn trụ vững tuần sau thẳng tiến 2x
Thông tin của chủ đề
Users Browsing this Thread
Có 1 thành viên đang xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách vãng lai)
Similar Threads
-
Hoàng Gia sức sống mới
By YCN in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 11-04-2007, 10:21 PM -
Cổ phiếu Vinexad-Thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực quảng cáo thương mại
By risk_hon in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 09-01-2007, 03:37 PM -
CP Sông Đà 9
By Kane in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 03-04-2006, 10:50 PM -
Giá dầu lên,DPC và BPC sống dở chết dở.
By in forum Nhận định Thị trườngTrả lời: 0Bài viết cuối: 01-01-1970, 07:00 AM -
Sống khoẻ và sống lâu để buôn cổ phiếu
By in forum CHỨNG KHOÁN CƯỜITrả lời: 0Bài viết cuối: 01-01-1970, 07:00 AM



Trích dẫn
Bookmarks