Threaded View
-
31-10-2008 02:09 PM #11
Member
- Ngày tham gia
- Oct 2007
- Bài viết
- 205
- Được cám ơn 0 lần trong 0 bài gởi
Re: TNG-Đầu tư và Thương mại TNG: Sức sống mới
[quote user="boi08"]
Lệnh mua ảo lớn, cơ hội bán ra, sắp hết giờ rồi
[/quote]
Ha ha,thì ra số lượng bán ra hôm nay là của bác.Tôi đang thắc mắc tại sao lại có kẻ ng.u đi bán rẻ như vậy,giờ mới biết,he he
Bác bảo lệnh mua ảo,thử đặt bán ra xem có bị đớp mất không,hay là chạy sàn nhiều quá,cuối phiên thấy em nó nhích lên nên tiếc
Thông tin của chủ đề
Users Browsing this Thread
Có 1 thành viên đang xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách vãng lai)
Similar Threads
-
Hoàng Gia sức sống mới
By YCN in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 11-04-2007, 10:21 PM -
Cổ phiếu Vinexad-Thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực quảng cáo thương mại
By risk_hon in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 09-01-2007, 03:37 PM -
CP Sông Đà 9
By Kane in forum Thị trường OTCTrả lời: 0Bài viết cuối: 03-04-2006, 10:50 PM -
Giá dầu lên,DPC và BPC sống dở chết dở.
By in forum Nhận định Thị trườngTrả lời: 0Bài viết cuối: 01-01-1970, 07:00 AM -
Sống khoẻ và sống lâu để buôn cổ phiếu
By in forum CHỨNG KHOÁN CƯỜITrả lời: 0Bài viết cuối: 01-01-1970, 07:00 AM



Trích dẫn
Bookmarks